ஈகரை தமிழ் களஞ்சியம்



உறுப்பினராக இணையுங்கள்
உள்நுழைய இங்கு அழுத்தவும்
புதிய இடுகைகள்
மைசூரு தசரா விழா: அர்ஜூனா உள்பட 8 யானைகளுக்கும் நடைபயிற்சி
 Dr.S.Soundarapandian

‛வெற்றிக்காக எதையும் செய்கின்றனர்': தேர்தல் கமிஷனர் ராவத்
 M.Jagadeesan

பூரானை அடிக்காதீர்கள்!
 M.Jagadeesan

படமும் செய்தியும்!
 Dr.S.Soundarapandian

இன்று 63 வது ஆண்டில் பவானிசாகர் அணை
 ayyasamy ram

இன்று முதல் மழை குறையும்: வானிலை மையம்
 ayyasamy ram

இந்தியாவுக்கு ஜப்பான் ஆதரவு: சீனா பாய்ச்சல்
 ayyasamy ram

தலைக்கனம் பிடித்த பண்டிதர்
 M.Jagadeesan

முன்னாள் ஜனாதிபதி பிரதீபா மகளுக்கு ரூ.1 வாடகையில் நிலம்
 M.Jagadeesan

ஆரோக்கியத்தில் மெல்லோட்டத்தின் பங்கு
 T.N.Balasubramanian

ஓட்டுப்போட்ட அப்பாவி
 M.M.SENTHIL

நாயகன், கையெழுத்து – கவிதை
 T.N.Balasubramanian

வேதா இல்லம் எங்கள் குடும்ப சொத்து. -தீபா
 T.N.Balasubramanian

ஞானக் களஞ்சியம் ஔவையின் குறள்
 T.N.Balasubramanian

ஏக்கம் – ஒரு பக்க கதை
 ayyasamy ram

வெளிச்சம் – ஒரு பக்க கதை
 ayyasamy ram

திரைப்பட நகைச்சுவை நடிகர் அல்வா வாசு உடல்நல குறைவால் காலமானார்
 M.Jagadeesan

வடக்கு வாழ்கிறது.. தெற்கு தேய்கிறது! தெரிந்தே புறக்கணிக்கப்படும் தென் மாவட்டங்கள்
 ayyasamy ram

ஆஸ்திரேலிய பாராளுமன்ற செனட் சபையில் பெண் எம்.பி., ‘பர்தா’ அணிந்து வந்ததால் பரபரப்பு
 ayyasamy ram

பெண் பத்திரிகையாளரை ஆபாசமாக சித்தரிப்பு: விஜய் ரசிகருக்கு முன்ஜாமீன் வழங்க ஐகோர்ட்டு மறுப்பு
 ayyasamy ram

அரசு பெட்ரோல் பங்க்குகளில் மலிவு விலை மருந்தகம்
 ayyasamy ram

ஓஷோவின் குட்டிக் கதைகள..
 ந.க.துறைவன்

கொடுமுடி கொடுத்த காந்தக்குரல்!
 T.N.Balasubramanian

7000 வருடங்களாக தொடர்ந்து நந்தியின் வாயில் இருந்து வழியும் நீர் – அறிவியலை கடந்த அதிசயம்
 M.Jagadeesan

போடி, நீ தான் லூசு...!
 M.Jagadeesan

எளிய முறையில் Tally பாடம் இனிய துவக்கம் - தமீம் tally
 T.N.Balasubramanian

போதை குறையாமல் இருக்க….!!
 ayyasamy ram

அரை சைபர் மார்க் வாங்கினவன்…!
 ayyasamy ram

நல்லதோர் வீணை செய்தே –
 ayyasamy ram

அமெரிக்க கச்சா எண்ணெய் இறக்குமதி துவங்கியாச்சு!
 ayyasamy ram

ஜெ., மரணம் குறித்து விசாரிக்க விசாரணை கமிஷன்
 ayyasamy ram

தாஜ்மகால் அழகுதான்…
 ayyasamy ram

ரகசியம் புத்தகம் PDF வடிவில் - The Secret Tamil Ebook
 paulnila

ஓட்டுக்குள் வீடு, வீட்டுக்குள்ளே யாரு? - விடுகதைகள்
 ayyasamy ram

அரசு பள்ளியை தத்தெடுத்த மாவட்ட கலெக்டர்
 ayyasamy ram

ரூ.900 கோடிக்கு செல்லாத நோட்டு அனுப்பி வைப்பு
 ayyasamy ram

நைஜீரியாவில் போகோஹரம் அமைப்பின் பெண்கள் நடத்திய தாக்குதலில் 28 பேர் சாவு
 ayyasamy ram

‘புளூ வேல்’ கேமிற்கு மத்திய அரசு தடைவிதிப்பு
 ayyasamy ram

பலத்த மழையால் சென்னை வந்த 2 விமானங்கள் திருப்பி விடப்பட்டன
 ayyasamy ram

மரமும், புயலும் நட்பாகி விட்டது; இனி தென்றல் தான் வீசும்
 ayyasamy ram

நல்ல நடிப்பு – கவிதை
 T.N.Balasubramanian

என்னவள்! – கவிதை –
 T.N.Balasubramanian

அதிசயம் – கவிதை
 T.N.Balasubramanian

நண்பன் - கவிதை
 T.N.Balasubramanian

தமிழப்பனார் மற்றும் பிற எழுத்தாளர்களின் படைப்புகள்
 rraammss

மேலதிகாரிகளும் கீழதிகாரிகளும்! (சிற்றாராய்ச்சி)
 T.N.Balasubramanian

'அறம் செய்து பழகு' படத்தலைப்பு 'நெஞ்சில் துணிவிருந்தால்' என மாற்றம்
 ayyasamy ram

சிந்தனைக்கினிய ஒரு வரிச் செய்திகள்
 ayyasamy ram

போதி மரம் என்பது ....(பொது அறிவு தகவல்கள்)
 ayyasamy ram

நோபல் பரிசு தொடங்கப்பெற்ற ஆண்டு ....(பொது அறிவு தகவல்கள்)
 ayyasamy ram

மாற்றுத்திறனாளி பெண் சீ.பிரித்திக்கு கல்பனா சாவ்லா விருது
 ayyasamy ram

தடைகளை விலக்கினால் தன்னம்பிக்கை
 ayyasamy ram

அமெரிக்க பெண் தூதர் மனதை கொள்ளையடித்த காஞ்சி பட்டு
 ayyasamy ram

வேலன்:-யூடியூப் வீடியோக்களை பதிவிறக்கம் செய்திட
 velang

பிரார்த்தனை கூட்டம்: உ.பி., பள்ளிகளுக்கு தடை
 ayyasamy ram

'செட் - டாப் பாக்ஸ்' கொள்முதல்; 'டிராய்' கெடு நாளை(ஆக.,17) முடிகிறது
 ayyasamy ram

நம் மன்னர் வெற்றியின் முதல் படியை அடைந்து விட்டார்…!
 ayyasamy ram

கடல் போல் இருக்கும் மனைவி!
 ayyasamy ram

நமக்கு வாய்த்த தலைவர்
 ayyasamy ram

அவசரப்படாதே மச்சி!!
 ayyasamy ram

மின்னூல்கள் தரவிறக்கம்

























Admins Online

கிரிக்கெட் - 2015 - உலக கோப்பை அட்டவணை

View previous topic View next topic Go down

கிரிக்கெட் - 2015 - உலக கோப்பை அட்டவணை

Post by ayyasamy ram on Thu Oct 24, 2013 11:11 am


-
நன்றி: தினகரன்
avatar
ayyasamy ram
நிர்வாகக் குழுவினர்


நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 30564
மதிப்பீடுகள் : 8865

View user profile

Back to top Go down

Re: கிரிக்கெட் - 2015 - உலக கோப்பை அட்டவணை

Post by ayyasamy ram on Thu Oct 24, 2013 11:15 am



Saturday 14 February – Sri Lanka v New Zealand , Hagley Oval, Christchurch (day); England v Australia , Melbourne Cricket Ground (day/night)

Sunday 15 Feb – South Africa v Zimbabwe, Seddon Park, Hamilton (d/n); India v Pakistan, Adelaide Oval (d/n)

Monday 16 Feb – West Indies v Ireland, Saxton Oval, Nelson (d)

Tuesday 17 Feb – New Zealand v Qualifier 3, University Oval, Dunedin (d)

Wednesday 18 Feb – Bangladesh v Qualifier 2, Manuka Oval, Canberra (d/n)

Thursday 19 Feb – Zimbabwe v Qualifier 4, Saxton Oval, Nelson (d)

Friday 20 Feb – England v New Zealand, Wellington Regional Stadium, Wellington (d/n)

Saturday 21 Feb – Pakistan v West Indies, Hagley Oval, Christchurch (d); Australia v Bangladesh, Gabba, Brisbane (d/n)

Sunday 22 Feb – Sri Lanka v Qualifier 2, University Oval, Dunedin (d); South Africa v India, MCG, Melbourne (d/n)

Monday 23 Feb – England v Qualifier 3, Hagley Oval, Christchurch (d)

Tuesday 24 Feb – West Indies v Zimbabwe, Manuka Oval, Canberra (d/n)

Wednesday 25 Feb – Ireland v Qualifier 4, Gabba, Brisbane (d/n)

Thursday 26 Feb – Qualifier 2 v Qualifier 3, University Oval, Dunedin (d); Sri Lanka v Bangladesh, MCG, Melbourne (d/n)

Friday 27 Feb – South Africa v West Indies, SCG, Sydney (d/n)

Saturday 28 Feb – India v Qualifier 4, WACA, Perth (d/n); Australia v New Zealand, Eden Park, Auckland (d/n)

Sunday 1 March – England v Sri Lanka, Wellington Regional Stadium, Wellington (d); Pakistan v Zimbabwe, Gabba, Brisbane (d/n)

Monday 2 March – Rest day

Tuesday 3 March – South Africa v Ireland, Manuka Oval, Canberra (d/n)

Wednesday 4 March – Pakistan v Qualifier 4, McLean Park, Napier (d/n); Australia v Qualifier 2, WACA, Perth (d/n)

Thursday 5 March – Bangladesh v Qualifier 3, Saxton Oval, Nelson (d)

Friday 6 March – India v West Indies, WACA, Perth (d/n)

Saturday 7 March –South Africa v Pakistan, Eden Park, Auckland (d/n); Zimbabwe v Ireland, Bellerive Oval, Hobart (d/n)

Sunday 8 March – New Zealand v Qualifier 2, McLean Park, Napier (d); Australia v Sri Lanka, SCG, Sydney (d/n)

Monday 9 March – England v Bangladesh, Adelaide Oval, Adelaide (d/n)

Tuesday 10 March – India v Ireland, Seddon Park, Hamilton (d/n)

Wednesday 11 March – Sri Lanka v Qualifier 3, Bellerive Oval, Hobart (d/n)

Thursday 12 March – South Africa v Qualifier 4, Wellington Regional Stadium, Wellington (d/n)

Friday 13 March – Bangladesh v New Zealand, Seddon Park, Hamilton (d/n); England v Qualifier 2, SCG, Sydney (d/n)

Saturday 14 March – India v Zimbabwe, Eden Park, Auckland (d/n); Australia v Qualifier 3, Bellerive Oval, Hobart (d/n)

Sunday 15 March – West Indies v Qualifier 4, McLean Park, Napier (d); Pakistan v Ireland, Adelaide Oval, Adelaide (d/n)

Monday 16 March – Rest day

Tuesday 17 March – Rest day

Wednesday 18 March – First quarter-final, SCG, Sydney (d/n)

Thursday 19 March – Reserve day for first quarter-final; Second quarter-final, MCG (d/n)

Friday 20 March – Reserve day for second quarter-final; third quarter-final, Adelaide Oval, Adelaide (d/n)

Saturday 21 March – Reserve day for third quarter-final; fourth quarter-final, Wellington Regional Stadium, Wellington (d/n)

Sunday 22 March – Reserve day for fourth quarter-final Mon 23 Mar – Rest day

Tuesday 24 March – First semi-final, Eden Park, Auckland (d/n)

Wednesday 25 March – Reserve day for first semi-final

Thursday 26 March - Second semi-final, SCG, Sydney (d/n)

Friday 27 March – Reserve day for second semi-final

Saturday 28 March – Rest day

Sunday 29 March – Final, MCG, Melbourne (d/n)

Monday 30 March – Reserve day for final

Quarter-final line-up (If Australia and New Zealand qualify, then they’ll play their quarter-finals in their countries. As such, final line-up, venues and dates to be confirmed after group stage matches): A1 v B4 A2 v B3 A3 v B2 A4 v B1

Semi-finals – If Australia and New Zealand meet in semi-finals, then the side that finished higher in the group stage points table will stage the match.
avatar
ayyasamy ram
நிர்வாகக் குழுவினர்


நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 30564
மதிப்பீடுகள் : 8865

View user profile

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top


Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum