ஈகரை தமிழ் களஞ்சியம்



உறுப்பினராக இணையுங்கள்
உள்நுழைய இங்கு அழுத்தவும்
புதிய இடுகைகள்
இன்றைய ஹைக்கூ - தமிழும் தாத்தாவும்
 நாகசுந்தரம்

குமதம் 22.11.17
 Meeran

நீயா நாணா- கோபிநாத் புத்தகம்
 Riyas Ahamed

ஆராயப்படாமல் காத்துக்கிடக்கும் சித்தர்களின் அறிவியல் ! --1
 ரா.ரமேஷ்குமார்

வறட்சியும், விவசாயமும்
 ரா.ரமேஷ்குமார்

டெங்கு நோயாளிக்கு ரூ.16 லட்சம் பில் : டெல்லி போர்டிஸ் மருத்துவமனையில் கட்டண கொள்ளை
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

மின்னணு பணப்பரிமாற்றத்தை ஊக்குவிக்க காசோலை நடைமுறையை ஒழிக்க மத்திய அரசு திட்டம்
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

ஓர் அன்பு முத்தம் ! (ஸ்காட்லாந்து நாட்டுப்புறப் பாடல்)
 Dr.S.Soundarapandian

உடல் காட்டும் அறிகுறிகள்!
 Dr.S.Soundarapandian

அடுத்த 5 ஆண்டுகளில் ரயில்வே முழுவதும் எலக்ட்ரிக் இன்ஜின்கள்: பியூஷ் கோயல் உறுதி
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

டெஸ்ட் தரவரிசை: கோலி 5-வது இடத்துக்கு முன்னேற்றம்; ஜடேஜாவுக்கு பின்னடைவு
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

118 நாடுகள் பங்கேற்ற போட்டியில் இந்தியாவின் மனுஷி சில்லர் உலக அழகி பட்டம் வென்றார் : 17 ஆண்டுக்கு பின் சாதனை
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

‘சைவ’ பவனாக மாறிய ‘ராஜ் பவன்’ கவர்னர் பன்வாரிலால் புரோகித் அதிரடி
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

'பத்மாவதி' திரைப்பட எதிர்ப்பு
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

5 நாட்களில்  65லட்சம் வியூஸ்! 60 ஆயிரம் ஷேர்ஸ் !: ஒரு குறும்படம் நிகழ்த்திய புதிய சாதனை
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

நக்கீரன் 22.11.17
 Meeran

டெல்லியில் 108 அடி அனுமன் சிலையை ஹெலிகாப்டர் மூலம் இடமாற்றம் செய்ய நீதிமன்றம் யோசனை
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

ராஜமுத்திரை -சாண்டில்யன்
 prajai

தீபம் 05/12/17
 Meeran

நாவல் மழை-தமிழ்நேசன்-தொடர்பதிவு
 Jeevi

Cinema 04.12.17 malayalam magazine
 Meeran

வேலன்:-வீடியோ பைல்களை GIF பைல்களாக மாற்ற
 velang

‘சினிமாவில் ஆண்களும் பாலியல் தொல்லையை சந்திக்கின்றனர்’ நடிகை ராதிகா ஆப்தே பரபரப்பு பேட்டி
 ayyasamy ram

TNPSC & TET & VAO - Current Affairs - 2017
 Meeran

பாலஜோதிடம் சினிக்கூத்து
 Meeran

சூரியக் குடும்பத்தின் முதல் வேற்றுலக விருந்தாளி
 Dr.S.Soundarapandian

மாம்பழ சர்பத்
 Dr.S.Soundarapandian

தம்மபதம்- திரு யாழன் ஆதி
 ajaydreams

சமைக்கும்போது மட்டும் குடிக்கமாட்டார்...!!
 Dr.S.Soundarapandian

துளசி நீர் முதல் பழங்கஞ்சி வரை நோய்கள் தடுக்கும், ஆரோக்கியம் காக்கும் இயற்கை குடிநீர்கள்!
 Dr.S.Soundarapandian

மலைகளின் நகரம்
 Dr.S.Soundarapandian

வரிசையாய் எறும்புகள்
 Dr.S.Soundarapandian

ஒரே மோட்டார் பைக்கில் 58 இந்திய ராணுவ வீரர்கள் பயணித்து கின்னஸ் சாதனை
 Dr.S.Soundarapandian

சுகாதார வசதி கிடைக்காத நாடுகள் பட்டியலில் இந்தியாவுக்கு முதலிடம்
 Dr.S.Soundarapandian

டிசம்பர் 16ம் தேதி காங்கிரஸ் தலைவராகிறார் ராகுல் காந்தி
 Dr.S.Soundarapandian

மாணிக்கவாசகரரின் இயற்பெயர் வாதவூரார் ...
 Dr.S.Soundarapandian

இளைஞர்களை உறவுக்கு கட்டாயப்படுத்தும் நாடு: பாடதிட்டமும் அறிவிப்பு!
 Dr.S.Soundarapandian

3டி கண் விழி போன்று காட்சியளிக்கும் உலகின் அல்டிமேட் நூலகம்:
 ayyasamy ram

ஓம் வடிவத்தில் விநாயகப்பெருமானின் திருவுருவம்
 ayyasamy ram

சென்னை யூனிசெஃப்பின் நல்லெண்ண தூதராக நடிகை த்ரிஷா நியமனம்
 ayyasamy ram

நாணயம் விகடன் 26/11/17
 Meeran

கான்கிரீட் காட்டில் 07: பால் குடித்த புழு!
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

`நமக்கும் மேலே ஒருவன்... அவனே உள்ளிருக்கும் இறைவன்’ - ஆவுடையார் கோயில் அதிசயங்கள்!
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

பஆஸி., அருகே பயங்கர நிலநடுக்கம் : தீவுகளை தாக்கும் சுனாமி அலைகள்
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

குமுதம் லைஃப் 22/11/17
 Meeran

ஆதார் தகவல்களை வெளியிட்ட 210 அரசு இணையதளங்கள்
 ayyasamy ram

ஜேர்மனியால் தமிழ்நாட்டின் ஒரு மாவட்டத்துக்கு மட்டும் கிடைக்கப்போகும் ரூ.500 கோடி
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

இன்றைய நியூஸ் பேப்பர் 20/11/17
 Meeran

கதாபாத்திரத்திற்காக மொட்டையடித்த, பூர்ணா!
 ayyasamy ram

நடிகரானார் கவுதம் மேனன்!-
 ayyasamy ram

சுபாஷ் சந்திரபோஸ் வேடத்தில் ராணா!
 ayyasamy ram

பனாஜி-பெயர்க்காரணம்
 ayyasamy ram

சினிமா செய்திகள் - தொடர் பதிவு
 ayyasamy ram

வர்மக்கலை சூட்சும இரகசியங்கள்
 Meeran

வாழ்வியல் எது? - கவிதை
 Dr.S.Soundarapandian

பழைய இரும்புச்சத்து மாத்திரைகளுக்கு பேரீச்சம்பழம்...!!
 Dr.S.Soundarapandian

தொட்டனைத்து ஊறும் அமிழ்தம் 54: பழங்குடிகளின் பாங்கமைப்பு
 Dr.S.Soundarapandian

நமது பாரம்பரியம் அனுபவ வைத்தியம்
 Meeran

பழமொழிகள் உணர்த்தும் ஆரோக்கிய ரகசியங்கள்!
 Dr.S.Soundarapandian

அமெரிக்காவின் சியாட்டில் நகர துணை மேயராக சென்னைப் பெண் தேர்வு!
 ayyasamy ram

மின்னூல்கள் தரவிறக்கம்

























Admins Online

தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

View previous topic View next topic Go down

தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by ரிபாஸ் on Sun Feb 21, 2010 12:25 pm


தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Chinni Jayanth - Silpaans@Gilmaa.com

Silk- NethuRaathri@Yemma.org

Prabhu Deva - AaduraRaasa@Boneless.com


Nasser - Periya@Mookku.com

Vijay: StyleMannan@Nenappu.com

Abbas - Handsome@Flop.com

Abbas(alias)-

Aana_Penna@RenduKettan.com

Venniraaadai Moorthy -
Thambriiiii@Thambri.com Praambhuu@HandBentLikeSnake.com

Sathyaraj- Lollu@Mollamaari.com

Prakash Raj - Orey@OverActing.org

Prathap - Pothen@Araloosu.com

AR Rahman - IsaiPuyal@ThayaaChayya.com

IlayaRaja - Genius@Outdated.com Famous@PastTense.com

RAJNI - Superstar@FutureCM.gov OneTime@HundredTimes.com

Gowndamani - AdiraSakkai@AdiraaSakkai.com

Dubagoor@Dukaalty.orgComedy@LoudSpeaker.com


Manivannan - Thaadi@Thathuvam.Thanni.com

Manivannan: Lollu@Coimbatore.com

Prabhu : Goondan@YerumaMaadu.com

Deva:InternationalFusion@ThiruthiisaiThendral.com Eadichaancopy@Noise.org

Ajith : KaadhalMannan@Shalini.com AdhuthhaKamalRajini@Never.com
Citizen@Kaadhal.com

Prashanth: Ellam-Neram@HerovaaHeroinaa.com

Saroja

Devi: Ath-thaan@Deivam.com

Kajol : Sema_Figure@Nach.com

Thengai

Srinivas: SilupuSipan@Kalai.org

Vijayakanth:
Inspector@TamilNattuPolice.com FourthLion@IndianEmblem.com

PC
Sriram : Oli@Irul.com

ManiRatnam : Irul@Whispers.com
Director@SaveElectricityBySwitchingOffLights.com

Ramarajan:
Pasunesan@AraiDrawer.org

Senthil: VaalaiPalam@AduthaanIdhu.com
Comedy@GetKickedByGoundamani.com

Mohan: Mohan@Mike.org
Hero@SilverJubilee.com

Sivaji:
GreatActor@AmmaNaanEngaeMaaPoovaen.com

MGR :
PadathulaMattum@Nyayam.org MakkalHero@FlickTheNose.com

Rajkumar :
Paavum@VaisaanaKallathule.com

Ramba :
ThunderThighs@OndraKannu.org

Kowsalya -
Marapalli@ValarndhuKettaval.com.

Suvalakshmi -
Bublimass_Mugam@Homely.com

Devayani - Nee_Yallam@Herione.com

Kanaka

- Kanaga@Kevalam.com Heroine@WithPotOnTopOfHead.net

Karishma
Kapoor : Enna_Pirravi@Ajjakku.org

Vivek :
CurrentSensation@TamilComedy.com TamilComedyActor@TripleMeaning.com

Shaam

(12B) : AmulBaby@GirlsHeart.com

Jeeva (12B Director) :
NewDirector@Confusion.com

Reema Sen : Vaseegara@EnNenjinilae.com

Maadhavan : GoodActor@IdhuEllaamNadhanDhurumannuBayammaIrukku.com

Simran

: BestActress@AIDS.com

Jothika :
MostPopularActress@AmongElephants.com OverActing@YaanaKutti.com

Sunil

Shetty : ActionHero@JettyMaama.com

Arjun :
ActionKing@ILoveIndia.com Gentleman@WhoFights.com

Shankar
(Director) : BestDirector@PlatinumJubilee.com

NaanCommonManPositionil@ThinkPanniPaarpaen.com



K Balachander : NallaDirector@Masala.com

Vikram :
sethu@paithiyam.com

Laila : Baby@WhoGivesMilk.com

Nagma :
CID@WhoKeepGunsInsideSaree.net

Actress@WhoLoveCricketCaptains.comNagma@Ganguly.com



Mumtaz : GoodGirl@BecausOfPeriyaManasu.com

Riya Sen :
Actress@OlliKucchu.com

Manoj : GreatActor@FathersMind.com

BharathiRaaja

: Director@VillageMovie.com

Ezlil :
PoovellaamUnNaatram@ThullathaManamumThullum.com

SA RajKumar :
Tunes@UseYourEarlier.com

Sarathkumar : SupremeStar@BlockHead.com
SupremeStar@Naataammai.com

Shalini : AmulBaby@Ajith.com
Sakthi@Sneghidanae.com

Nagesh : Comedy@BlackAndWhite.com

Mansoor

Ali Khan : Villain@RealLife.com

RaajKiran :
Vaetti@AboveJetti.com

Vadivelu : Charcoal@MasaKadi.com

Paarthiban

: UllaeVeliyae@Nakkal.com

Kamal Kassan :
SuperActor@KissKissKiss.com

KadavulPaadhiManithanPaathi@AdhuIppanThaanTherinjjutha.com



Gemini Ganesh : Sambar@143.com

Manoramma :
GreatActress@OldisGold.com

VijayaShanthi : Actress@IPS.com


Gowthami

: AllOver@KurudhiPunal.com

Kushbu : Kushbu@Koil.com
Kushbhu@IDLI.com

Amitabh Bachaan :
KaunBanegaKarodpathi@NineOClock.com

Hrithik Roshan :
LatestSensation@ActorsWhoFloppedAfterOneMovie.com

Aamir Khan :
RichActor@AfterLagaan.com

SubhasGhai : ShowMan@ForDonkeys.com
SorryMan@Yaadein.com

Daamu : CollegeBoy@34Years.com

Charley

: Joker@Stupid.com

Govinda : ChiChi@Choclate.com


avatar
ரிபாஸ்
நிர்வாகக் குழுவினர்


நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 12266
மதிப்பீடுகள் : 272

View user profile http://eegarai.com/

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by shakthi on Sun Feb 21, 2010 12:29 pm

அருமையான ஈமெயில் முகவரிகள்......
avatar
shakthi
பண்பாளர்


நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 167
மதிப்பீடுகள் : 3

View user profile

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by ரிபாஸ் on Sun Feb 21, 2010 12:32 pm

@shakthi wrote:அருமையான ஈமெயில் முகவரிகள்......

avatar
ரிபாஸ்
நிர்வாகக் குழுவினர்


நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 12266
மதிப்பீடுகள் : 272

View user profile http://eegarai.com/

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by நிலாசகி on Sun Feb 21, 2010 12:40 pm

avatar
நிலாசகி
வி.ஐ.பி

வி.ஐ.பி

நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 6278
மதிப்பீடுகள் : 82

View user profile

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by கலைவேந்தன் on Sun Feb 21, 2010 12:43 pm


கலைவேந்தன்
வி.ஐ.பி

வி.ஐ.பி

நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 13411
மதிப்பீடுகள் : 684

View user profile http://kalai.eegarai.info/

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by ரிபாஸ் on Sun Feb 21, 2010 1:02 pm

கலை wrote:

avatar
ரிபாஸ்
நிர்வாகக் குழுவினர்


நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 12266
மதிப்பீடுகள் : 272

View user profile http://eegarai.com/

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by உதயசுதா on Sun Feb 21, 2010 1:22 pm

avatar
உதயசுதா
வி.ஐ.பி

வி.ஐ.பி

நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 11839
மதிப்பீடுகள் : 1070

View user profile

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by mohan-தாஸ் on Sun Feb 21, 2010 1:25 pm

?? ??????? Sathyaraj- Lollu@Mollamaari.com ??? ???? ?????????? ??????? ??????? ?????? ????????????
avatar
mohan-தாஸ்
வி.ஐ.பி

வி.ஐ.பி

நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 9989
மதிப்பீடுகள் : 41

View user profile

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by ரிபாஸ் on Sun Feb 21, 2010 1:29 pm

mohan-???? wrote:?? ??????? Sathyaraj- Lollu@Mollamaari.com ??? ???? ?????????? ??????? ??????? ?????? ????????????



avatar
ரிபாஸ்
நிர்வாகக் குழுவினர்


நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 12266
மதிப்பீடுகள் : 272

View user profile http://eegarai.com/

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by jahubar on Sun Feb 21, 2010 2:18 pm

அச்ச்ச்ச்செ
avatar
jahubar
இளையநிலா

இளையநிலா

நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 471
மதிப்பீடுகள் : 0

View user profile

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by அப்புகுட்டி on Sun Feb 21, 2010 4:08 pm

mohan-???? wrote:?? ??????? Sathyaraj- Lollu@Mollamaari.com ??? ???? ?????????? ??????? ??????? ?????? ????????????

?????? ????????? ???? ?????????? ???????? ??????
avatar
அப்புகுட்டி
வி.ஐ.பி

வி.ஐ.பி

நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 22650
மதிப்பீடுகள் : 405

View user profile

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by VIJAY on Mon Feb 22, 2010 3:02 pm

மகிழ்ச்சி மகிழ்ச்சி மகிழ்ச்சி
avatar
VIJAY
நிர்வாகக் குழுவினர்


நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 9526
மதிப்பீடுகள் : 165

View user profile

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top


Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum